Wednesday, 18 July 2018

2018 FIFA World Cup Russia Standings, Teams, Scores & Stats

GROUP A

  MP W D L GF GA +/- PTS
3 2 0 1 8 4 4 6
3 1 0 2 2 7 -5 3
3 0 0 3 2 6 -4 0
3 3 0 0 5 0 5 9

 

GROUP B

  MP W D L GF GA +/- PTS
3 1 2 0 5 4 1 5
3 1 2 0 6 5 1 5
3 0 1 2 2 4 -2 1
3 1 1 1 2 2 0 4

GROUP C

  MP W D L GF GA +/- PTS
3 2 1 0 3 1 2 7
3 0 1 2 2 5 -3 1
3 1 0 2 2 2 0 3
3 1 2 0 2 1 1 5

GROUP D

  MP W D L GF GA +/- PTS
3 1 1 1 3 5 -2 4
3 0 1 2 2 5 -3 1
3 3 0 0 7 1 6 9
3 1 0 2 3 4 -1 3

GROUP E

  MP W D L GF GA +/- PTS
3 2 1 0 5 1 4 7
3 1 2 0 5 4 1 5
3 0 1 2 2 5 -3 1
3 1 0 2 2 4 -2 3

GROUP F

  MP W D L GF GA +/- PTS
3 1 0 2 2 4 -2 3
3 2 0 1 3 4 -1 6
3 2 0 1 5 2 3 6
3 1 0 2 3 3 0 3

GROUP G

  MP W D L GF GA +/- PTS
3 3 0 0 9 2 7 9
3 0 0 3 2 11 -9 0
3 1 0 2 5 8 -3 3
3 2 0 1 8 3 5 6

GROUP H

  MP W D L GF GA +/- PTS
3 1 0 2 2 5 -3 3
3 1 1 1 4 4 0 4
3 2 0 1 5 2 3 6
3 1 1 1 4 4 0 4
Round of 16
30 Jun 2018 - 17:00 Local time
Kazan Arena
Kazan
Match 50
FULL-TIME
FRA
France
 
4-3
ARG
Argentina
 
 
30 Jun 2018 - 21:00 Local time
Fisht Stadium
Sochi
Match 49
FULL-TIME
URU
Uruguay
 
2-1
POR
Portugal
 
 
01 Jul 2018 - 17:00 Local time
Luzhniki Stadium
Moscow
Match 51
FULL-TIME
ESP
Spain
 
1-1
RUS
Russia
Russia win on penalties (3 - 4)
 
01 Jul 2018 - 21:00 Local time
Nizhny Novgorod Stadium
Nizhny Novgorod
Match 52
FULL-TIME
CRO
Croatia
 
1-1
DEN
Denmark
Croatia win on penalties (3 - 2)
 
02 Jul 2018 - 18:00 Local time
Samara Arena
Samara
Match 53
FULL-TIME
BRA
Brazil
 
2-0
MEX
Mexico
 
 
02 Jul 2018 - 21:00 Local time
Rostov Arena
Rostov-On-Don
Match 54
FULL-TIME
BEL
Belgium
 
3-2
JPN
Japan
 
 
03 Jul 2018 - 17:00 Local time
Saint Petersburg Stadium
St. Petersburg
Match 55
FULL-TIME
SWE
Sweden
 
1-0
SUI
Switzerland
 
 
03 Jul 2018 - 21:00 Local time
Spartak Stadium
Moscow
Match 56
FULL-TIME
COL
Colombia
 
1-1
ENG
England
England win on penalties (3 - 4)
 
Quarter-finals
06 Jul 2018 - 17:00 Local time
Nizhny Novgorod Stadium
Nizhny Novgorod
Match 57
FULL-TIME
URU
Uruguay
 
0-2
FRA
France
 
 
06 Jul 2018 - 21:00 Local time
Kazan Arena
Kazan
Match 58
FULL-TIME
BRA
Brazil
 
1-2
BEL
Belgium
 
 
07 Jul 2018 - 18:00 Local time
Samara Arena
Samara
Match 60
FULL-TIME
SWE
Sweden
 
0-2
ENG
England
 
 
07 Jul 2018 - 21:00 Local time
Fisht Stadium
Sochi
Match 59
FULL-TIME
RUS
Russia
 
2-2
CRO
Croatia
Croatia win on penalties (3 - 4)
 
Semi-finals
10 Jul 2018 - 21:00 Local time
Saint Petersburg Stadium
St. Petersburg
Match 61
FULL-TIME
FRA
France
 
1-0
BEL
Belgium
 
 
11 Jul 2018 - 21:00 Local time
Luzhniki Stadium
Moscow
Match 62
FULL-TIME
CRO
Croatia
 
2-1
ENG
England
Croatia win after extra time
 
Play-off for third place
14 Jul 2018 - 17:00 Local time
Saint Petersburg Stadium
St. Petersburg
Match 63
FULL-TIME
BEL
Belgium
 
2-0
ENG
England
 
 
Final
15 Jul 2018 - 18:00 Local time
Luzhniki Stadium
Moscow
Match 64
FULL-TIME
FRA
France
 
4-2
CRO
Croatia
 
Thursday 14 June
14 Jun 2018 - 18:00 Local time
Group A
Luzhniki Stadium
Moscow
 
RUS
Russia
 
5-0
KSA
Saudi Arabia
 

Friday 15 June
15 Jun 2018 - 17:00 Local time
Group A
Ekaterinburg Arena
Ekaterinburg
 
EGY
Egypt
 
0-1
URU
Uruguay
 

15 Jun 2018 - 18:00 Local time
Group B
Saint Petersburg Stadium
St. Petersburg
 
MAR
Morocco
 
0-1
IRN
IR Iran
 
 
15 Jun 2018 - 21:00 Local time
Group B
Fisht Stadium
Sochi
 
POR
Portugal
 
3-3
ESP
Spain
 
 
Saturday 16 June
16 Jun 2018 - 13:00 Local time
Group C
Kazan Arena
Kazan
 
FRA
France
 
2-1
AUS
Australia
 
 
16 Jun 2018 - 16:00 Local time
Group D
Spartak Stadium
Moscow
 
ARG
Argentina
 
1-1
ISL
Iceland
 
 
16 Jun 2018 - 19:00 Local time
Group C
Mordovia Arena
Saransk
 
PER
Peru
 
0-1
DEN
Denmark
 
 
16 Jun 2018 - 21:00 Local time
Group D
Kaliningrad Stadium
Kaliningrad
 
CRO
Croatia
 
2-1
NGA
Nigeria
 
 
Sunday 17 June
17 Jun 2018 - 16:00 Local time
Group E
Samara Arena
Samara
 
CRC
Costa Rica
 
0-1
SRB
Serbia
 
 
17 Jun 2018 - 18:00 Local time
Group F
Luzhniki Stadium
Moscow
 
GER
Germany
 
0-1
MEX
Mexico
 
 
17 Jun 2018 - 21:00 Local time
Group E
Rostov Arena
Rostov-On-Don
 
BRA
Brazil
 
1-1
SUI
Switzerland
 
 
Monday 18 June
18 Jun 2018 - 15:00 Local time
Group F
Nizhny Novgorod Stadium
Nizhny Novgorod
 
SWE
Sweden
 
1-0
KOR
Korea Republic
 
 
18 Jun 2018 - 18:00 Local time
Group G
Fisht Stadium
Sochi
 
BEL
Belgium
 
3-0
PAN
Panama
 
 
18 Jun 2018 - 21:00 Local time
Group G
Volgograd Arena
Volgograd
 
TUN
Tunisia
 
1-2
ENG
England
 
 
Tuesday 19 June
19 Jun 2018 - 15:00 Local time
Group H
Mordovia Arena
Saransk
 
COL
Colombia
 
1-2
JPN
Japan
 
 
19 Jun 2018 - 18:00 Local time
Group H
Spartak Stadium
Moscow
 
POL
Poland
 
1-2
SEN
Senegal
 
 
19 Jun 2018 - 21:00 Local time
Group A
Saint Petersburg Stadium
St. Petersburg
 
RUS
Russia
 
3-1
EGY
Egypt
 
 
Wednesday 20 June
20 Jun 2018 - 15:00 Local time
Group B
Luzhniki Stadium
Moscow
 
POR
Portugal
 
1-0
MAR
Morocco
 
 
20 Jun 2018 - 18:00 Local time
Group A
Rostov Arena
Rostov-On-Don
 
URU
Uruguay
 
1-0
KSA
Saudi Arabia
 
 
20 Jun 2018 - 21:00 Local time
Group B
Kazan Arena
Kazan
 
IRN
IR Iran
 
0-1
ESP
Spain
 
 
Thursday 21 June
21 Jun 2018 - 16:00 Local time
Group C
Samara Arena
Samara
 
DEN
Denmark
 
1-1
AUS
Australia
 
 
21 Jun 2018 - 20:00 Local time
Group C
Ekaterinburg Arena
Ekaterinburg
 
FRA
France
 
1-0
PER
Peru
 
 
21 Jun 2018 - 21:00 Local time
Group D
Nizhny Novgorod Stadium
Nizhny Novgorod
 
ARG
Argentina
 
0-3
CRO
Croatia
 
 
Friday 22 June
22 Jun 2018 - 15:00 Local time
Group E
Saint Petersburg Stadium
St. Petersburg
 
BRA
Brazil
 
2-0
CRC
Costa Rica
 
 
22 Jun 2018 - 18:00 Local time
Group D
Volgograd Arena
Volgograd
 
NGA
Nigeria
 
2-0
ISL
Iceland
 
 
22 Jun 2018 - 20:00 Local time
Group E
Kaliningrad Stadium
Kaliningrad
 
SRB
Serbia
 
1-2
SUI
Switzerland
 
 
Saturday 23 June
23 Jun 2018 - 15:00 Local time
Group G
Spartak Stadium
Moscow
 
BEL
Belgium
 
5-2
TUN
Tunisia
 
 
23 Jun 2018 - 18:00 Local time
Group F
Rostov Arena
Rostov-On-Don
 
KOR
Korea Republic
 
1-2
MEX
Mexico
 
 
23 Jun 2018 - 21:00 Local time
Group F
Fisht Stadium
Sochi
 
GER
Germany
 
2-1
SWE
Sweden
 
 
Sunday 24 June
24 Jun 2018 - 15:00 Local time
Group G
Nizhny Novgorod Stadium
Nizhny Novgorod
 
ENG
England
 
6-1
PAN
Panama
 
 
24 Jun 2018 - 20:00 Local time
Group H
Ekaterinburg Arena
Ekaterinburg
 
JPN
Japan
 
2-2
SEN
Senegal
 
 
24 Jun 2018 - 21:00 Local time
Group H
Kazan Arena
Kazan
 
POL
Poland
 
0-2
COL
Colombia
 
 
Monday 25 June
25 Jun 2018 - 18:00 Local time
Group A
Samara Arena
Samara
 
URU
Uruguay
 
3-0
RUS
Russia
 
 
25 Jun 2018 - 17:00 Local time
Group A
Volgograd Arena
Volgograd
 
KSA
Saudi Arabia
 
2-1
EGY
Egypt
 
 
25 Jun 2018 - 20:00 Local time
Group B
Kaliningrad Stadium
Kaliningrad
 
ESP
Spain
 
2-2
MAR
Morocco
 
 
25 Jun 2018 - 21:00 Local time
Group B
Mordovia Arena
Saransk
 
IRN
IR Iran
 
1-1
POR
Portugal
 
 
Tuesday 26 June
26 Jun 2018 - 17:00 Local time
Group C
Fisht Stadium
Sochi
 
AUS
Australia
 
0-2
PER
Peru
 
 
26 Jun 2018 - 17:00 Local time
Group C
Luzhniki Stadium
Moscow
 
DEN
Denmark
 
0-0
FRA
France
 
 
26 Jun 2018 - 21:00 Local time
Group D
Saint Petersburg Stadium
St. Petersburg
 
NGA
Nigeria
 
1-0
ARG
Argentina
 
 
26 Jun 2018 - 21:00 Local time
Group D
Rostov Arena
Rostov-On-Don
 
ISL
Iceland
 
1-2
CRO
Croatia
 
 
Wednesday 27 June
27 Jun 2018 - 17:00 Local time
Group F
Kazan Arena
Kazan
 
KOR
Korea Republic
 
2-0
GER
Germany
 
 
27 Jun 2018 - 19:00 Local time
Group F
Ekaterinburg Arena
Ekaterinburg
 
MEX
Mexico
 
0-3
SWE
Sweden
 
 
27 Jun 2018 - 21:00 Local time
Group E
Spartak Stadium
Moscow
 
SRB
Serbia
 
0-2
BRA
Brazil
 
 
27 Jun 2018 - 21:00 Local time
Group E
Nizhny Novgorod Stadium
Nizhny Novgorod
 
SUI
Switzerland
 
2-2
CRC
Costa Rica
 
 
Thursday 28 June
28 Jun 2018 - 17:00 Local time
Group H
Volgograd Arena
Volgograd
 
JPN
Japan
 
0-1
POL
Poland
 
 
28 Jun 2018 - 18:00 Local time
Group H
Samara Arena
Samara
 
SEN
Senegal
 
0-1
COL
Colombia
 
 
28 Jun 2018 - 21:00 Local time
Group G
Mordovia Arena
Saransk
 
PAN
Panama
 
1-2
TUN
Tunisia
 
 
28 Jun 2018 - 20:00 Local time
Group G
Kaliningrad Stadium
Kaliningrad
 
ENG
England
 
0-1
BEL
Belgium
 
 

#CWG2018 राष्ट्रकुल स्पर्धेत मधुरिकाची 'सुवर्ण' कामगिरी, मुंबईत जंगी स्वागत

User Rating: 0 / 5

Star InactiveStar InactiveStar InactiveStar InactiveStar Inactive
 

जय महाराष्ट्र न्यूज, मुंबई

राष्ट्रकुल स्पर्धेत सुवर्ण कामगिरी करत राज्यासह देशाची मान उंचवणारी मधुरिका पाटकर मुंबईत आपल्या सासरी दाखल झाल्यानंतर तिचे जंगी स्वागत करण्यात आला. राष्ट्रकुलच्या टेबल टेनिस स्पर्धेत मधुरिकाने सुवर्ण पदकाला गवसणी घातली. राष्ट्रकुल स्पर्धेत चमकदार कामगिरी केल्यानंतर सूनेचे सासरच्या मंडळींनी पारंपरिक पद्धतीने स्वागत केले.

आरती ओवळत आणि पुष्पवृष्टीचा वर्षाव मधुरिकावर करण्यात आले. यावेळी तिच्या स्वागतासाठी राजकीय मंडळी आणि मुंबईकरांची मोठी गर्दी झाली होती. ढोल-ताशे वाजवत मधुरिकाचं स्वागत करण्यात आले. यावेळी उपस्थितींसोबत ढोल-ताशावर ताल धरण्याचा मोह मधुरिकालाही आवरता आला नाही.

loading...

Cricket Score Card

FIFA Videos

Facebook Likebox