Saturday, 22 September 2018

तब्बल 40 वर्षांनंतर जळगावात कमळाने बदललं रुप...

User Rating: 0 / 5

Star InactiveStar InactiveStar InactiveStar InactiveStar Inactive
 

जय महाराष्ट्र न्यूज, जळगाव

जळगाव महापालिकेच्या 57 जागा जिंकून भाजप सर्वात मोठा पक्ष ठरला आहे. त्याचबरोबर एमआयएमनेही 3 जागांवर विजय मिळवलेला आहे. 

तब्बल 40 वर्षांनंतर जळगाव महापालिकेतील सुरेशदादा जैन यांचे वर्चस्व संपुष्टात आले असून शिवसेनेला फक्त 15 जागा जिंकता आल्या.

जळगाव अंतिम निकाल

भाजप 57
शिवसेना 15
राष्ट्रवादी काँग्रेस 0
काँग्रेस 0
एमअायएम 3
अपक्ष 0

विजयी उमेदवार यादी

प्रभाग क्र. १
(अ) जोहेर प्रिया मधुकर (भाजपा)
(ब) नेरकर सरिता अनंत (भाजपा)
(क) पोकळे दिलीप बबनराव (भाजपा)
(ड) खान रुक्सानाबी गबलु (भाजपा)

प्रभाग क्र. २
(अ) सोनवणे कांचन विकास (भाजपा)
(ब) दारकुंडे नवनाथ विश्वनाथ (भाजपा)
(क) शिंदे गायत्री उत्तम (भाजपा)
(ड) बाविस्कर किशोर रमेश (भाजपा)

प्रभाग क्र. ३
(अ) सपकाळे मीना धुडकू (भाजपा)
(ब) कोळी दत्तात्रय देवराम (भाजपा)
(क) सपकाळे रंजना भरत (भाजपा)
(ड) कोल्हे प्रवीण रामदास (भाजपा)

प्रभाग क्र. ४
(अ) सनकत चेतन गणेश (भाजपा)
(ब) सोनवणे भारती कैलास (भाजपा)
(क) चौधरी चेतना किशोर (भाजपा)
(ड) सोनवणे मुकुंदा भागवत (भाजपा)

प्रभाग क्र. ५
(अ) भंगाळे विष्णु रामदास (शिवसेना)
(ब) सोनवणे राखीबाई श्यामकांत (शिवसेना)
(क) तायडे ज्योती शरद (शिवसेना)
(ड) लढ्ढा नितीन बालमुकुंद (शिवसेना)

प्रभाग क्र. ६
(अ) काळे अमित पांडुरंग (भाजपा)
(ब) चौधरी मंगला संजय (भाजपा)
(क) हाडा सुचिता अतुलसिंह (भाजपा)
(ड) सोनवणे धीरज मुरलीधर (भाजपा)

प्रभाग क्र. ७
(अ) भोळे सीमा सुरेश (भाजपा)
(ब) काळे दीपमाला मनोज (भाजपा)
(क) अश्विन शांताराम सोनवणे (भाजपा)
(ड) पाटील सचिन भीमराव (भाजपा)

प्रभाग क्र. ८
(अ) चौधरी मनोज सुरेश (शिवसेना)
(ब) भोईटे लताबाई रणजित (भाजपा)
(क) पाटील प्रतिभा सुधीर (भाजपा)
(ड) पाटील चंद्रशेखर शिवाजी (भाजपा)

प्रभाग क्र.९
(अ) कापसे मयूर चंद्रकांत (भाजपा)
(ब) कापसे प्रतिभा च्रंदकांत (भाजपा)
(क) देशमुख प्रतिभा गजानन (भाजपा)
(ड) पाटील विजय पुंडलिक (भाजपा)

प्रभाग क्र.१०
(अ) सोनवणे सुरेश माणिक (भाजपा)
(ब) बारी शोभा दिनकर (भाजपा)
(क) शेख हसीनाबाई शरीफ (भाजपा)
(ड) पाटील कुलभूषण वीरभान (भाजपा)

प्रभाग क्र.११
(अ) भील पार्वताबाई दामू (भाजपा)
(ब) पाटील उषा संतोष (भाजपा)
(क) कोल्हे सिंधु विजय (भाजपा)
(ड) कोल्हे ललित विजय (भाजपा)

प्रभाग क्र.१२ 
(अ) बरडे नितीन मनोहर (शिवसेना)
(ब) बेंडाळे उज्ज्वला मोहन (भाजपा)
(क) राणे गायत्री इंद्रजित (भाजपा)
(ड) जोशी अनंत हरिश्‍चंद्र (शिवसेना)

प्रभाग क्र. १३
(अ) तायडे सुरेखा नितीन (भाजपा)
(ब) चव्हाण ज्योती बाळासाहेब (भाजपा)
(क) मराठे जितेंद्र भगवान (भाजपा)
(ड) सोनवणे अंजनाबाई प्रभाकर (भाजपा)

प्रभाग क्र. १४
(अ) पाटील रेखा चुडामण (भाजपा)
(ब) सोनवणे सुरेखा सुदाम (भाजपा)
(क) ढेकळे सदाशिव गणपत (भाजपा)
(ड) पाटील राजेंद्र झिपरू (भाजपा )

प्रभाग क्र.१५
(अ) महाजन सुनील सुपडू (शिवसेना )
(ब) महाजन जयश्री सुनील (शिवसेना)
(क) शेख शबानाबी सादीक (शिवसेना)
(ड) नाईक प्रशांत सुरेश (शिवसेना)

प्रभाग क्र. १६
(अ) बालाणी भगतराम रावलमल (भाजपा)
(ब) अत्तरदे रजनी प्रकाश (भाजपा)
(क) काळे रेश्मा कुंदन (भाजपा)
(ड) आहुजा मनोज नारायणदास (भाजपा)

प्रभाग क्र.१७
(अ) पाटील मीनाक्षी गोकुळ (भाजपा)
(ब) सोनार रंजना विजय (भाजपा)
(क) खडके सुनील वामनराव (भाजपा)
(ड) खडके विश्वनाथ सुरेश
देशमुख गजानन (भाजप)

प्रभाग क्र.१८
(अ) बागवान रियाज अहमद अब्दुल करीम (ऑल इंडिया मजलिस इत्तेहदुल मुस्लिमीन)
(ब) देशमुख सुन्नाबी राजू 
(ऑल इंडिया मजलिस इत्तेहदुल मुस्लिमीन)
(क) शेख सैईदा युसुफ 
(ऑल इंडिया मजलिस इत्तेहदुल मुस्लिमीन)
(ड) पटेल इब्राहिम मुसा (शिवसेना)

प्रभाग क्र.१९
(अ) सोनवणे लताबाई चंद्रकांत (शिवसेना)
(ब) सोनवणे विक्रम किसन (शिवसेना पुरकृत, अपक्ष)
(क) भापसे जिजाबाई अण्णासाहेब (शिवसेना पुरकृत, अपक्ष)

loading...

Top 10 News

राशी भविष्य

Facebook Likebox